Dod o hyd i’ch cystadleuaeth

Defnyddiwch yr hidlyddion y islaw i chwilio am eich digwyddiad.

Pob Disgyblaeth

Cliciwch i weld y canlyniadau o ddigwyddiadau Welsh Athletics Ltd. trwyddedig Pob Disgyblaeth blaenorol

21.07.2019
OTT Pen Y Fan Challenge 5 Miles & 13 Miles Uwch
Pencampwriaethau Cymdeithas Athletau Meistri Cymru Meistr
20.07.2019
CASTELL HOWELL INTERNATIONAL SNOWDON RACE 2019 (WORLD CUP STAGE 4) Uwch
Ras Rhyngwladol SIAB Iau
19.07.2019
Ras Frenni 8 & 4 Pob oed
Cyfres Ras 1 Milltir Steve Jones - Ras 3 Pob oed
17.07.2019
Cyfres 5k Hâf Bae Abertawe 3 Pob oed
14.07.2019
Ammanford 10km Road Race Pob oed
Snowdonia Trail Marathon, 1/2 Marathon, 20km and Ultra Races Uwch
Y Ddolen Uwch
13.07.2019
Pencamwprieathau Cenedlaethol Trac a Chae Cymru Uwch
12.07.2019
The P in Pencoed Pob oed
Pentir Fun Run Pob oed
10.07.2019
Cynghrair Meistri Cymru 5 Meistr
07.07.2019
Monmouth Challenge Run Pob oed
Fairy Freckled Cow Llyn Alwen Trail Race Uwch
10k Llwybr Epig Caerdydd Uwch
10k Porthcawl Uwch
06.07.2019
Pencampwriaethau Trac a Chae Ysgolion Cymru Pob oed
05.07.2019
Summer Series 4 Mile Uwch
Newtown BBQ 5k & Fun Run Pob oed
Cwmann 5 Uwch
04.07.2019
Tintern Trot Uwch
03.07.2019
Run4All 5k Series Pob oed
10k Felinheli Uwch
02.07.2019
Gwent Leisure Centre League Race 4 Uwch
South East Wales Schools County Minors Championships Yr7-Yr8 Iau
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA Yr 7 Girls championship Iau
Taflau Caerdydd Digwyddiad 6 Pob oed
01.07.2019
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA Yr 7 Boys Championship Iau
30.06.2019
The Spud Run Uwch
Cwm Darran Pursuit 10km - cancelled Uwch
29.06.2019
Welsh Junior League West Fixture 3 - Swansea Iau
Sospan 10k Uwch
Welsh Junior League East Fixture 3 - Aberdare Iau
28.06.2019
South East Wales Schools District Minors Yr8-Yr9 Day 2 Iau
Felinfach Race Uwch
27.06.2019
South East Wales Schools District Minors Yr8-Yr9 Day 1 Iau
Carmarthen Open Throws Meeting 3 Pob oed
24.06.2019
South East Wales Schools Welsh Cup – County Finals Yr7-Yr10 Iau
23.06.2019
JCP Swansea Half Marathon Pob oed
Runfest Cymru - Rhyl Uwch
22.06.2019
Welsh Athletics League Fixture 3 Uwch
21.06.2019
Cyfres Ras 1 Milltir Steve Jones - Ras 2 Pob oed
19.06.2019
Afan Nedd Tawe Secondary Schools u14 & u16 cup match Iau
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA Under 14 & Under 16 Cup Finals A & B Iau
SSAFA 5K Series - 2 Pob oed
Torfaen Sprint Relays Uwch
18.06.2019
South East Wales Schools Welsh Cup – group rounds Yr7-Yr10 Day 2 Iau
17.06.2019
South East Wales Schools Welsh Cup – group rounds Yr7-Yr10 Day 1 Iau
15.06.2019
Offa's Dyke 15 Uwch
Rhediad Cwningen 2019 Uwch
Pencampwriaethau Ieuenctid Athletau Cymru Iau
14.06.2019
Summer Series 3 Mile Uwch
12.06.2019
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA U14 & U16 Cup Preliminary matches 3 & 4 Iau
Cynghrair Meistri Cymru 4 Meistr
11.06.2019
Builth Fest 5K Pob oed
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA U14 & U16 Cup Preliminary matches 1 & 2 Iau
Cardiff Throws Event 5 Pob oed
08.06.2019
Welsh Castles Relay 2019 Uwch
06.06.2019
South East Wales Schools County Athletics Championships Yr8-Yr9 Iau
05.06.2019
Ras 5k \llanrug - 5k Llanrug Pob oed
Ras Hwyl Llandegfan Fun Run Pob oed
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA Combined Events Championships Iau
Elan Valley 5k series - Event 3 Pob oed
#RunWithTheWind Sprints Open Meeting 2 Pob oed
Run4All 5k Series Race 2 Pob oed
Welsh Masters League Fixture 3 Meistr
04.06.2019
GLCL Road Race Series - Race 3 - Pontypool Uwch
Brecon Road Race Series - 5 Miles Pob oed
02.06.2019
Rack Raid Relay Uwch
Anglesey Trail 1/2 Marathon and 10 km Pob oed
Garwnant Epic Trail 10k Uwch
Rhediad Llwybr Llyn Brenig Uwch
31.05.2019
Summer Series 2 Mile Pob oed
30.05.2019
Carmarthen Open Throws Meeting 2 Pob oed
29.05.2019
Merthyr Mawr Lane 5km Pob oed
Cyfarfod Agored MDAL 2 Pob oed
26.05.2019
Treforest 10k Uwch
Port Talbot Harriers Hilly 5 Uwch
25.05.2019
Ras Y Moelwyn Uwch
Welsh Junior League West Fixture 2 - Carmarthen Iau
Welsh Junior League East Fixture 2 - Aberdare Iau
22.05.2019
Elan Valley 5k series - Event 2 Pob oed
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA U15G Championship – Yr 8 & 9 Iau
SSAFA 5K Series - 1 Pob oed
Welsh Masters League Fixture 2 Meistr
21.05.2019
Penallta Plod (Gwent Leisure Centre League) Pob oed
Taflau Caerdydd Digwyddiad 4 Pob oed
Cyfres Rasus Ffordd Aberhonddu - 4 Milltir Uwch
19.05.2019
Bryn Meadows Caerphilly 10k Pob oed
Snowdonia Half Marathon Uwch
Maldwyn Harriers Early Season Open Meeting Iau
Welsh Athletics League Fixture 2 - Neath Uwch
18.05.2019
Royal Welsh Trail Running Festival Pob oed
17.05.2019
Steve Jones 1 Mile Race Series - Race 1 Pob oed
15.05.2019
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA U15B Championships – Yr 8 & 9 Iau
Whitford Point Multi Terrain Race Uwch
#RunWithTheWind Sprints Open Meeting 1 Pob oed
12.05.2019
Newtown 10k Uwch
Porthkerry 5 MT Race Uwch
Ras Bywyd Gwyllt 2019 Uwch
10k Epig Llwybr Abertawe Uwch
11.05.2019
North Wales Regional Track & Field Championships Pob oed
West Wales Regional Track & Field Championships Pob oed
South & East Wales Regional Championships Iau
10.05.2019
Ultra-Trail Snowdonia Uwch
09.05.2019
Ras Moel Eilio Uwch
Swansea Bay Summer 5k Series - Race 1 Pob oed
08.05.2019
Ogmore Castle Trail Race Pob oed
Elan Valley 5k Series - Event 1 Pob oed
Cardiff & the Vale of Glamorgan Schools AA Senior & Middle Championships Iau
Rhostryfan 10k Uwch
06.05.2019
Cyfres Rasus Ffordd Aberhonddu - 3 Milltir Uwch
Ras Dyffryn Cledlyn Uwch
05.05.2019
Gemau Ucheldir Cymru Pob oed
10k Llwybr Llangollen Uwch
Big Rock 10k - Penmaenmawr Uwch
ABP Newport Wales Marathon & 10k Uwch
5k Ras am Fuddugoliaeth Caerdydd yn cynnwys Pencampwriaethau Cymru Uwch
04.05.2019
Sialens y Barcud Coch - Red Kite Challenge (inc Welsh Championships) Pob oed
Welsh Junior League West Fixture 1 - Haverfordwest Iau
Welsh Junior League East Fixture 1 - Hereford Iau
01.05.2019
AFAN NEDD TAWE U15, U17 & U20 SECONDARY SCHOOLS & COLLEGES CHAMPIONSHIPS Iau
Run4All 5k Series Race 1 Pob oed
Cyfarfod Agored MDAL 1 Pob oed
30.04.2019
South East Wales Schools County Athletics Championships Yr10-Yr13 Iau
Pentyrch Hill Race Uwch
28.04.2019
RWA 2019 National 10km Race Walking Championships Pob oed
Marathon Llundain yn cynnwys Pencampwriaeth Cymru Uwch
27.04.2019
Cynghrair Athletau Cymru 1 Uwch
24.04.2019
Border League Race 7 - Prestatyn Uwch
Cyfarfod Taflau Agor Caerfyrddin 1 Pob oed
Welsh Masters League Fixture 1 Meistr
20.04.2019
Teifi 10 Uwch
19.04.2019
5k Gwyl y Pasg Llandudno Pob oed
18.04.2019
Chocoholics 5k - Newtown Pob oed
17.04.2019
South East Wales Schools Welsh Cup – group rounds Yr7-Yr10 Iau
14.04.2019
Taflau Caerdydd Digwyddiad 3 Pob oed
Hospice of the Valleys 6 Mile Race - Tredegar Uwch
Coast Half Marathon Uwch
Great Welsh Marathon - Llanelli Uwch
13.04.2019
Inter-regional Mountain Running Championships, Llanthony Pob oed
Goldrush Trail Uwch
07.04.2019
Park In The Past Trail Run Uwch
Berriew 10k Pob oed
06.04.2019
ERRA National Road Relay Championships - Birmingham Uwch
31.03.2019
Border League Race 6 - Hope Uwch
Taflau Caerdydd Digwyddiad 2 Pob oed
Marathon Conwy Uwch
Cardiff Bay Run Uwch
Denbighshire 5k & 10k Uwch
24.03.2019
Hanner Marathon Llwybr Taf Caerdydd Uwch
23.03.2019
Hanner Marathon Llwybr Air Nant yr Arian Uwch
17.03.2019
San Domenico 20 Mile & 10 Mile Road Race Pob oed
Gwyl Marathon Wrecsam Uwch
10.03.2019
Drywydd 10k Cosmeston Uwch
North Wales Indoor 300m Championships Pob oed
Lleoliad Pob oed
03.03.2019
Cyarfod Rhyngwladol Dan Dô Athletau Cymru Uwch
10k a Hanner Marathon Jones Crisps Sir Fôn. Uwch
Admiral City of Half Newport Marathon Uwch
02.03.2019
Taflu yn y tywyllwch 2 Uwch
30km Rheadr o amgylch y llynnoedd Uwch
Cynghrair Traws Gwlad Gwent 5 - Bryste Uwch
23.02.2019
Welsh Cross Country Championships Pob oed
02.02.2019
Pencampwriaethau Dan Dô Ieuenctid Athletau Cymru Iau
26.01.2019
Pencampwriaethau Dan Dô Cymru Uwch
Top